-:- ADMIN -:-
รายวิชากิจกรรม
#
ลำดับวิชา
รายวิชา
ชั้น ม.
รับ
สถานที่รับ
ครูผู้สอน
รับแล้ว
คงเหลือ
#
1
63
โยธวาทิต ม.1-6 50 สนาม/ห้องดนตรี 610.ณัฐพล 39 11 รับได้
2
62
ศิลปะการระบายสีน้ำ ม.1-6 25 อาคาร 10 601.วิเชียร 25 0 เต็ม
3
118
GSp ม.1-6 25 ห้องคอม อาคาร 10 218.พิศมัย 22 3 รับได้
4
61
แบดมินตัน ม.1-6 75 โรงอาหาร 512.ยุทธนา 70 5 รับได้
5
60
เทนเบิลเทนิส*ผ่านการคัดเลือก(เฉพาะนักกีฬาและ ม.1) ม.1-6 20 สนามปิงปอง 505.สาคร 20 0 เต็ม
6
40
นักบิน 3D ม.1-6 25 อาคาร 4 338.วิสันต์ 25 0 เต็ม
7
39
นักบินพลังยาง ม.1-6 25 อาคาร 4 301.พันกร 24 1 รับได้
8
37
ดนตรีไทย ม.1-6 25 ห้องดนตรีไทย 308. บุศย์รินทร์ 25 0 เต็ม
9
117
ไฟฟ้า ม.1-6 25 อาคารฝ 732.ชลิตา 23 2 รับได้
10
34
แคคตัส ม.1-6 50 อาคาร 4 318.ธัญลักษณ์ 50 0 เต็ม
11
116
ประชาสัมพันธ์ ม.1-6 25 ห้องประชาสัมพันธ์ 869.ลดาวัลย์ 12 13 รับได้
12
33
วิทย์ประดิษฐ์สร้างสรรค์ ม.1-6 110 อาคาร 4 330.ณิชามล 110 0 เต็ม
13
32
ห้องเรียนสีเขียว ม.1-6 75 1031 322.สืบพงษ์ 72 3 รับได้
14
114
ฟุตซอล *ผ่านการคัดเลือก ม.1-6 โดม 222.อิทธิรัฐ 0 0 รับเกิน
15
31
โครงงานวิทย์ ม.1-6 25 อาคาร 4 310.มลิวัลย์ 25 0 เต็ม
16
113
ตะกร้อ*ผ่านการคัดเลือก ม.1-6 25 สนามตะกร้อ 516.กัมพล 0 25 รับได้
17
30
โครงงานวิทย์ ม.1-6 25 423 325.บุญเลิศ 25 0 เต็ม
18
112
ฟุตบอล* *ผ่านการคัดเลือก ม.1-6 127 สนามฟุตบอล 515.ภูวิน 127 0 เต็ม
19
111
เปตอง*ผ่านการคัดเลือก ม.1-6 23 สนามเปตอง 506.ศรัล 23 0 เต็ม
20
110
กรีฑา * *ผ่านการคัดเลือก ม.1-6 25 สนามกรีฑา 513.จุมพล 17 8 รับได้
21
27
คิดเลขเร็ว ม.1-6 25 333 227.สุกัญญา 25 0 เต็ม
22
109
วอลเลย์บอล *ผ่านการคัดเลือก ม.1-6 25 โดม 509.ธนวัฒน์ 2 23 รับได้
23
26
คณิตคิดสนุก ม.1-6 25 336 226.สภาภรณ์ 25 0 เต็ม
24
108
ศิลปะ *ผ่านการคัดเลือก ม.1-6 12 206 614.พชรพล 12 0 เต็ม
25
25
เกมคณิตศาสตร์ ม.1-6 25 311 216.ศรีสุข 25 0 เต็ม
26
106
Pat 7.4 ม.1-6 25 อาคาร 5 852.ศศิธร 22 3 รับได้
27
23
GeoGebra ม.1-6 50 313 228.มณีจันทร์ 0 50 รับได้
28
104
ดูหนังฟังเพลงญี่ปุ่น ม.1-6 30 อาคาร 5 879.เมธาวี 28 2 รับได้
29
22
ม.1-6 227.สุกัญญา 0 0 รับเกิน
30
103
ฮวงจุ้ย ม.1-6 25 อาคาร 5 876.พิชญาพงศ์ 25 0 เต็ม
31
102
Cover Dance ม.1-6 25 อาคาร 5 877.จัตุวัฒน์ 22 3 รับได้
32
101
การท่องเที่ยว ม.1-6 30 517 856.จิระวัฒน์ 29 1 รับได้
33
18
ซูโดกุ ม.1-6 25 312 225.รัชดาพร 24 1 รับได้
34
99
Skit ม.1-6 30 518 810.จารุวรรณ 11 19 รับได้
35
98
GAT (Eng) ม.1-6 50 อาคาร 5 801.สุธรรมา 30 20 รับได้
36
15
ปริศนาคำนวณ ม.1-6 50 321 201.วลีรัตน์ 50 0 เต็ม
37
96
Around the world ม.1-6 25 524 809.มณฑา 25 0 เต็ม
38
11
หนังสือเล่มเล็ก/คำคม ม.1-6 50 222 122.ปาจรีย์ 49 1 รับได้
39
8
แต่งคำประพันธ์ ม.1-6 50 214 107.เนติมนต์ 21 29 รับได้
40
90
Story telling ม.1-6 25 อาคาร 10 857.กชพร 20 5 รับได้
41
89
Story telling ม.1-6 25 528 820.ภารดี 7 18 รับได้
42
88
เครื่องบินเล็ก/บังคับวิทยุ ม.1-6 32 อาคาร ฝ 731.เฉลิมศักดิ์ 32 0 เต็ม
43
87
เกษตร/อุตสาหกรรม ม.1-6 25 อาคาร ฝ 729.บุญหลาย 24 1 รับได้
44
86
เกษตร ม.1-6 25 ห้องเกษตร 959.ณญาตา 23 2 รับได้
45
2
อ่านเรียนเขียนสะกดคำ ม.1-6 50 216 119.เนตนภา 47 3 รับได้
46
83
คอมพิวเตอร์ ม.1-6 50 ตึก 602 717.คำรวม 50 0 เต็ม
47
80
ห้องสมุด ม.1-6 50 ห้องสมุด 723.สุพรรษา 49 1 รับได้
48
79
ห้องสมุด ม.1-6 25 ห้องสมุด 991.จริยา 25 0 เต็ม
49
78
ม.1-6 703.สาเกียรติ 0 0 รับเกิน
50
58
รักษ์วิถีไทย ม.1-6 50 113 432.ไอรดา 50 0 เต็ม
51
57
ภาพยนต์สั้น ม.1-6 39 127 423.สุรีรัตน์ 39 0 เต็ม
52
55
โปงลาง ม.1-6 25 413 413.ทองพูล 18 7 รับได้
53
73
ยูโด ม.1-6 25 ห้องเกษตร 707.รวงทอง 20 5 รับได้
54
51
อุตสาหกรรม ม.1-6 25 111 409.สมศิลป 23 2 รับได้
55
70
ศิลปะสร้างสรรค์ ม.1-6 25 203 615.นาฏชฎา 25 0 เต็ม
56
69
ดนตรีไทย ม.1-6 25 ห้องดนตรีไทย 616.พิมพิลา 25 0 เต็ม
57
68
ดนตรี (กีตาร์) ม.1-6 25 202 607.สมเกียรติ 25 0 เต็ม
58
64
ผู้ตัดสินบาสเกตบอล ม.1-6 25 หอประชุมเก่า 608.สุขนิรันดร์ 25 0 เต็ม
59
29
นักธรณีวิทยารุ่นเยาว์ ม.ต้น 25 อาคาร 4 316.ศิลารัตน์ 25 0 เต็ม
60
28
ของเล่นเชิงวิทยาศาสตร์ ม.ต้น 50 อาคาร 4 313.แก้วตา 49 1 รับได้
61
24
คณิตศาสตร์ ม.ต้น 25 325 229.อลิชา 25 0 เต็ม
62
119
ทดสอบ ม.ต้น 872.chin 0 0 รับเกิน
63
20
ซ่อมเสริมคณิต ม.3 ม.ต้น 25 323 206.ประนอมนิศญ์ 13 12 รับได้
64
16
A-math ม.ต้น ม.ต้น 25 324 220.ธนพร 25 0 เต็ม
65
97
ดุหนังฟังเพลงจีน ม.ต้น 25 อาคาร 5 868.ปุณณดา 25 0 เต็ม
66
14
คณิตคิดสนุก ม.ต้น 25 อาคาร 3 202.กุนทินี 25 0 เต็ม
67
13
ประชาสัมพันธ์ ม.ต้น 25 213 123.สุวคนธ์ 25 0 เต็ม
68
94
ยุวมัศคุเทศก์ ม.ต้น 25 อาคาร 5 821.นันท์นภัส 16 9 รับได้
69
93
ภาษาอังกฤษ ม.ต้น 25 522 802.จิราภรณ์ 25 0 เต็ม
70
92
สแครบเบิ้ล ม.ต้น 50 อาคาร 5 854.สุภาพร 28 22 รับได้
71
6
ภาษาลาว ม.ต้น 213 114.อรนุช 0 0 รับเกิน
72
5
วรรณกรรมบันเทิง ม.ต้น 25 213 111.อรวัณย์ 24 1 รับได้
73
4
สื่อสร้างสรรค์ ม.ต้น 25 226 115.พรพิมล 25 0 เต็ม
74
85
คอมพิวเตอร์ ม.ต้น 48 ตึก 613 730.ปาริตา 48 0 เต็ม
75
1
อ่านทำนองเสนาะ ม.ต้น 50 215 101.วิทยา 10 40 รับได้
76
81
คอมพิวเตอร์ ม.ต้น 40 ตึก 611 734.สาธิดา 40 0 เต็ม
77
77
เคหศาสตร์ ม.ต้น 50 อาคาร ฝ 720.ปุณยนุช 20 30 รับได้
78
71
YC เพื่อนที่ปรึกษา ม.ต้น 75 ห้องแนะแนว 903.บุษยภัค 35 40 รับได้
79
49
สังคมศึกษา ม.ต้น 25 116 414.สวภัทร 24 1 รับได้
80
48
สังคมศึกษา ม.ต้น 30 123 415.ปกรณ์พล 27 3 รับได้
81
67
นาฎศิลป์ ม.ต้น 25 ห้องนาฏศิลป์ 609.ชัญญาภัค 22 3 รับได้
82
47
สังคมศึกษา ม.ต้น 50 117 416.ทัศนี 48 2 รับได้
83
65
นาฎศิลป์ ม.ต้น 25 204 612.ราตรี 25 0 เต็ม
84
44
การเก็บตัวอย่างพันธุ์พืช ม.ปลาย 25 อาคาร4 340.มะลิวัลย์ 22 3 รับได้
85
121
มัคคุเทศก์น้อย ม.ปลาย 40 ตึกภาษาไทย 103.เชิดศักดิ์ 0 40 รับได้
86
43
เศษวัสดุเหลือใช้ ม.ปลาย 25 อาคาร4 329.สุทธาอร 19 6 รับได้
87
120
ชุมนุมสารสัมพันธ์ ม.ปลาย 20 335 230.จันสอน 0 20 รับได้
88
42
สวนวิทยาศาสตร์ ม.ปลาย 75 อาคาร 4 343.เสาวลักษณ์ 25 50 รับได้
89
41
ปริศนาทางวิทย์ ม.ปลาย 25 427 321.พิสุทธา 3 22 รับได้
90
59
ยสร. ม.ปลาย 75 ห้องอนามัย 514.อาภาภรณ์ 53 22 รับได้
91
38
โสตทัศนศึกษา ม.ปลาย 25 406 315.ธัชกร 25 0 เต็ม
92
36
สะเต็มศึกษา ม.ปลาย 50 1028 311.สมาน 34 16 รับได้
93
35
อิเล็กโทรนิกส์ ม.ปลาย 0 อาคาร 4 312.ญาตา 0 0 เต็ม
94
115
นักศึกษาวิชาทหาร*ผ่านการคัดเลือก ม.ปลาย 330 บก.กรมทหาร 427.พันธศักดิ์ 182 148 รับได้
95
107
ภาษาเขมร ม.ปลาย 50 อาคาร 5 860.สุภาพร 10 40 รับได้
96
105
ละครสั้นจีน ม.ปลาย 25 อาคาร 5 880.สุภาวดี 13 12 รับได้
97
21
GSP ม.ปลาย 25 ห้องคอม ฯ อาคาร 10 209.รักษมล 12 13 รับได้
98
19
ซูโดกุ ม.ปลาย 25 326 224.พเยาว์ 17 8 รับได้
99
100
English Singing ม.ปลาย 25 527 853.สุณัฐชา 8 17 รับได้
100
17
A-math ม.ปลาย ม.ปลาย 27 322 214.ดวงเดือน 27 0 เต็ม
101
95
Learn English with Movies ม.ปลาย 25 อาคาร 5 806.พรทิพย์ 23 2 รับได้
102
12
รักการอ่าน ม.ปลาย 25 228 106.นภาพิมพ์ 1 24 รับได้
103
10
สื่อสร้างสรรค์ ม.ปลาย 25 226 121.กัลย์กมล 0 25 รับได้
104
9
GAT -เชื่อมโยง ม.ปลาย 25 227 116.วชิรวิชญ์ 15 10 รับได้
105
91
สแครบเบิ้ล ม.ปลาย 50 521 855.ธวัชชัย 12 38 รับได้
106
7
ภาษาลาว ม.ปลาย 25 227 113.สุรัชนา 25 0 เต็ม
107
3
เงินถุงแดง ม.ปลาย 25 223 112.ขวัญชีวา 25 0 เต็ม
108
84
คอมพิวเตอร์ ม.ปลาย 50 ตึก 612 980.รัตนาวรรณ 46 4 รับได้
109
82
คอมพิวเตอร์ ม.ปลาย 48 ตึก 603 725.ชาญณรงค์ 48 0 เต็ม
110
76
เคหศาสตร์ ม.ปลาย 25 อาคาร ฝ 970.รัชกร 0 25 รับได้
111
56
สังคมศึกษา ม.ปลาย 50 126 419.พิชญ์นรี 39 11 รับได้
112
75
คอมพิวเตอร์ ม.ปลาย 40 601 708.อัมพรรัตน์ 36 4 รับได้
113
74
คุ้มครองผู้บริโภค (อย.น้อย) ม.ปลาย 75 ห้อง อย.น้อย 727.จันทร์เพ็ญ 10 65 รับได้
114
54
สังคมศึกษา ม.ปลาย 50 128 403.พวงผกา 43 7 รับได้
115
53
ธรรมศึกษา ม.ปลาย 75 121 422.ชลัญธร 12 63 รับได้
116
72
YC เพื่อนที่ปรึกษา ม.ปลาย 50 ห้องแนะแนว 963.ภัสราภรณ์ 30 20 รับได้
117
52
สังคมศึกษา ม.ปลาย 25 114 428.เกษมสันต์ 23 2 รับได้
118
50
เพลงคุณธรรม ม.ปลาย 50 124 410.พัทธยา 2 48 รับได้
119
66
นาฎศิลป์ ม.ปลาย 25 ห้องนาฏศิลป์ 605.สุดารัตน์ 22 3 รับได้
120
46
วาดภาพลายเส้นทางพฤษศาสตร์ ม.ปลาย 25 อาคาร4 344.ไชยา 18 7 รับได้
121
45
เคมี ม.ปลาย 25 อาคาร4 324.กิตติ 11 14 รับได้

1