-:- ADMIN -:-
ค้นหา : เลขประจำตัว
#
เลขประจำตัว
ชื่อ
ช้ัน
ห้อง
1.
2.
3.
4
5.
6.
7.
#
1
32554
นาย กฤษณพงษ์ วงศ์จันทร์   4 1 ข31201 ขาด  0 วิชา
2
32556
นาย ณัฐวัฒน์ กะมะรีย์   4 1 ข31201 ขาด  0 วิชา
3
32559
นาย ธีรวัฒน์ เคนโสภา   4 1 ญ31201 ขาด  0 วิชา
4
32561
นาย บัณวิทิต บัณฑิต   4 1 ข31201 ขาด  0 วิชา
5
32563
นาย พัทธวรรณ ศรีวงษ์   4 1 ญ31201 ขาด  0 วิชา
6
32599
นาย ดิศรณ์ วรรณจู   4 1 ญ31201 ขาด  0 วิชา
7
32601
นาย นรภัทร พันรอบ   4 1 ขาด  1 วิชา
8
32603
นาย สรวิศ วิทูรยุทธ์   4 1 ญ31201 ขาด  0 วิชา
9
32641
นาย ธนภาค ขัติยะ   4 1 ญ31201 ขาด  0 วิชา
10
32683
นาย ศุภกร วาจาดี   4 1 ญ31201 ขาด  0 วิชา
11
32794
นาย กรรณวิทย์ วารสุข   4 1 ญ31201 ขาด  0 วิชา
12
35443
นาย จิรวัฒน์ ใบปก   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
13
32567
นางสาว กัลยา ประกาเวสูง   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
14
32587
นางสาว ศิริลักษ์ วงค์เสน   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
15
32589
นางสาว สุณิสา คำศรี   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
16
32590
นางสาว สุธัญญา สุขสาย   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
17
32620
นางสาว พรพิมล เชื้อเคน   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
18
32631
นางสาว อนุสรา หลวงเดช   4 1 ญ31201 ขาด  0 วิชา
19
32632
นางสาว อมรทิพย์ กล้าหาญ   4 1 ญ31201 ขาด  0 วิชา
20
32633
นางสาว อรทัย ทองลือ   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
21
32661
นางสาว พรพิลาภ ท้วมพงษ์   4 1 ญ31201 ขาด  0 วิชา
22
32665
นางสาว สุฐาสิณี ด้อมสุธรรม   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
23
32670
นางสาว อาทิตยา มาสำโรง   4 1 ข31201 ขาด  0 วิชา
24
32673
นางสาว อินทิรา ตะเคียนราม   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
25
32689
นางสาว จินดารัตน์ บุตราช   4 1 ญ31201 ขาด  0 วิชา
26
32696
นางสาวปราณปรียา กันยา   4 1 ญ31201 ขาด  0 วิชา
27
32698
นางสาว ปิยธิดา กันภักดี   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
28
32699
นางสาว พรรณพร สายแก้ว   4 1 ข31201 ขาด  0 วิชา
29
32703
นางสาว ฟ้าใส วงษาบุตร   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
30
32712
นางสาว สิริลักษณ์ สาลี   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
31
32748
นางสาว ศุภภรณ์ สังข์ทอง   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
32
32863
นางสาว ประกายกาญจน์ โนนสังข์   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
33
32909
นางสาว สิริยากร นนยะโส   4 1 ญ31201 ขาด  0 วิชา
34
33150
นางสาว ปิยะพิชญา สัญญาถนอมรัช   4 1 ญ31201 ขาด  0 วิชา
35
35445
นางสาว ทิพย์เกสร นันทา   4 1 ญ31201 ขาด  0 วิชา
36
35446
นางสาว ธันยมัย สุขทิพย์   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
37
35447
นางสาว ธิดารัตน์ ฤกษ์ดี   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
38
35448
นางสาว วิภาพร เพ็งกระจ่าง   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
39
35449
นางสาว อัญญาดา ครองชัย   4 1 จ31201 ขาด  0 วิชา
40
35456
นางสาว สกุลทิพย์ นามเจริญ   4 1 ญ31201 ขาด  0 วิชา
41
32636
นาย กิตติพศ ภูพวก   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
42
32640
นาย ทินภัทร ศรีดา   4 2 ข31201 ขาด  0 วิชา
43
32676
นาย ธนกร ศุภกุลธนันท์   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
44
32677
นาย ธนดล วงค์สวัสดิ์   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
45
32717
นาย ชัยวัฒน์ ไชยโย   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
46
32759
นาย ธวัชชัย จรลี   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
47
32799
นาย ธนโชค โอดงาม   4 2 ข31201 ขาด  0 วิชา
48
32803
นาย ภาคภูมิ แสนทำพล   4 2 ข31201 ขาด  0 วิชา
49
35450
นาย ธีรศักดิ์ ปัญญา   4 2 ข31201 ขาด  0 วิชา
50
32883
นาย พิชฌากร สาอุด   4 2 ขาด  1 วิชา
51
32568
นางสาว กานต์ชนก เขมรทอง   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
52
32611
นางสาว ชนกนันท์ สรรพศรี   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
53
32624
นางสาว ศศิภา อินธิเดช   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
54
32571
นางสาว จุฑามาศ อินตะนัย   4 2 ขาด  1 วิชา
55
32652
นางสาว ชฎารัตน์ วังสำเภา   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
56
32654
นางสาว ชลิดา ทองหล่อ   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
57
32657
นางสาว ณัชญาภรณ์ ทองพูน   4 2 จ31201 ขาด  0 วิชา
58
32672
นางสาว อารีรัตน์ โสชัย   4 2 จ31201 ขาด  0 วิชา
59
32686
นางสาว กัญญาพัชร เครือพันธ์   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
60
32687
นางสาว กัลยาพร ลำพึง   4 2 จ31201 ขาด  0 วิชา
61
32694
นางสาว ณัฐวิภา บุญเลี้ยง   4 2 จ31201 ขาด  0 วิชา
62
32704
นางสาว ภารตรี นันทสาร   4 2 จ31201 ขาด  0 วิชา
63
32707
นางสาวรัชนี ยอดสิงห์   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
64
32709
นางสาว ศิรินธาร โพธิพันธ์   4 2 จ31201 ขาด  0 วิชา
65
32734
นางสาว ขวัญจิรา มีไพฑูรย์   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
66
32787
นางสาว มณีพร วันดี   4 2 จ31201 ขาด  0 วิชา
67
32832
นางสาว อภิศรา หาญสิงห์   4 2 ข31201 ขาด  0 วิชา
68
32849
นางสาว กนกพัชร อินอร่าม   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
69
32850
นางสาว กนิษฐา ทองดี   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
70
32853
นางสาว กานติมา บัวแก้ว   4 2 จ31201 ขาด  0 วิชา
71
32855
นางสาว จุฑามาศ วงษ์ขันธ์   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
72
32865
นางสาว แพรพันธ์ ตนะวิไชย   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
73
33137
นางสาว สิริยากร แสงส่อง   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
74
35451
นางสาว กมลวรรณ พฤกษา   4 2 ข31201 ขาด  0 วิชา
75
35453
นางสาว ธิดาพร สีดาจิตร   4 2 ขาด  1 วิชา
76
35454
นางสาว รสสุคนธ์ อินทร์ชูวงศ์   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
77
35455
นางสาว รัชนีพร ฉายา   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
78
35457
นางสาว สุวารี ยามดี   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
79
35465
นางสาว ศศิกานต์ อินธิมาศ   4 2 ญ31201 ขาด  0 วิชา
80
32635
นาย กันณพงศ์ อุรัญ   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
81
32637
นาย เกรียงไกร โพธิ์อุดม   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
82
32719
นาย ธนภัทร บัวงาม   4 3 ข31201 ขาด  0 วิชา
83
32955
นาย กิตติวุฒิ ศิริขันธ์   4 3 ข31201 ขาด  0 วิชา
84
32965
นาย พรมพนา ผิวงาม   4 3 ข31201 ขาด  0 วิชา
85
32969
นาย วศิน ประสานพันธ์   4 3 ข31201 ขาด  0 วิชา
86
32999
นาย จีระศักดิ์ ติจะนา   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
87
33271
นาย ณัฐวุฒิ แพไธสงค์   4 3 ข31201 ขาด  0 วิชา
88
35458
นาย วัชรากร เบ้าคำ   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
89
35459
นาย อัครวิชญ์ จามะรีย์   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
90
32592
นางสาว สุมลรัตน์ คุณาพันธ์   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
91
35522
นาย กฤษฎา แถวจันทึก   4 3 ขาด  1 วิชา
92
32628
นางสาว สุภรณ์ กงล้อม   4 3 ญ31201 ขาด  0 วิชา
93
32651
นางสาว เจนจิรา เครือชัย   4 3 ข31201 ขาด  0 วิชา
94
32667
นางสาว สุพัตตรา ภูมิลักษณ์   4 3 ข31201 ขาด  0 วิชา
95
32711
นางสาว พัสวี ทองลือ   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
96
32731
นางสาว กัลยา กอดทอง   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
97
32733
นางสาว กุลสตรี ลาพันธ์   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
98
32740
นางสาว ปณิตา วันศรี   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
99
32744
นางสาว ภัทราภรณ์ รจนา   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
100
32751
นางสาว อภิญญา ศรีนาม   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
101
32773
นางสาว ณัฐณิชา เครือชัย   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
102
32817
นางสาว ธนากานต์ อุทัย   4 3 ข31201 ขาด  0 วิชา
103
32824
นางสาว ภิยดา บุตรสา   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
104
32827
นางสาว รุ่งรัตน์ แก้วสีเคน   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
105
32864
นางสาว ปาริฉัตร เพชรดี   4 3 ข31201 ขาด  0 วิชา
106
32869
นางสาว สยุมพร ผาสุข   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
107
32889
นางสาว กมลรัช กาใสย์   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
108
32890
นางสาว กรกนก บุญเล็ก   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
109
32894
นางสาว จุไรลักษ์ วิชาชัย   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
110
32911
นางสาว อมรรัตน์ กำลังดี   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
111
33106
นางสาว อารยา สุราวุธ   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
112
34021
นางสาว สรัญญา คำมุงคุณ   4 3 ญ31201 ขาด  0 วิชา
113
35460
นางสาว ณัฐกานต์ จันทร์ทัย   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
114
35461
นางสาว ปณิตา เคารพ   4 3 ข31201 ขาด  0 วิชา
115
35462
นางสาว ปาริฉัตร มะลัยไทยสงค์   4 3 ข31201 ขาด  0 วิชา
116
35463
นางสาว พัชราภา ไชยกาล   4 3 ญ31201 ขาด  0 วิชา
117
35464
นางสาว ศศิกานต์ ศิริพัฒน์   4 3 จ31201 ขาด  0 วิชา
118
35566
นางสาวกัญยาณี ฟักแฟง   4 3 ข31201 ขาด  0 วิชา
119
32674
นาย กฤษกร สีมา   4 4 ข31201 ขาด  0 วิชา
120
32682
นาย ศตวรรษ กุจะพันธ์   4 4 ข31201 ขาด  0 วิชา
121
32758
นาย ธนวัฒน์ กระจ่างจิตร   4 4 ญ31201 ขาด  0 วิชา
122
32795
นาย เกียรติศักดิ์ อภิวงศ์วัฒนา   4 4 ญ31201 ขาด  0 วิชา
123
32835
นาย จักรภัทร ศรีพันธ์   4 4 ญ31201 ขาด  0 วิชา
124
32957
นาย จิราพัชร บัวพันธ์   4 4 ข31201 ขาด  0 วิชา
125
33013
นาย สุรศักดิ์ ทิพนัส   4 4 จ31201 ขาด  0 วิชา
126
33046
นาย วราวุธ ภูพวก   4 4 ญ31201 ขาด  0 วิชา
127
35466
นาย ภานุวัฒน์ คานเครือ   4 4 ข31201 ขาด  0 วิชา
128
35467
นาย พงศภัค เสนาภักดิ์   4 4 ญ31201 ขาด  0 วิชา
129
35468
นางสาว อาภัสรา สิมาวัน   4 4 จ31201 ขาด  0 วิชา
130
32648
นางสาว กมลชนก ศรีโคตร   4 4 ญ31201 ขาด  0 วิชา
131
32660
นางสาว ปภังกร ลาพรหมมา   4 4 ญ31201 ขาด  0 วิชา
132
32690
นางสาว ชนนิกานต์ ดาวใส   4 4 ญ31201 ขาด  0 วิชา
133
32693
นางสาว ฐิติยา บึงแก้ว   4 4 ญ31201 ขาด  0 วิชา
134
32702
นางสาว พาขวัญ กาบบัวไข   4 4 ญ31201 ขาด  0 วิชา
135
32710
นางสาว ศุภามาส นาคฤทธิ์   4 4 ญ31201 ขาด  0 วิชา
136
32743
นางสาว เพียงพอ ศรีราตรี   4 4 ข31201 ขาด  0 วิชา
137
32671
นางสาว อาทิตยา รองเมือง   4 4 ญ30201 จ31201 ขาด  -1 วิชา
138
32769
นางสาว กัญธิมา สร้อยคำ   4 4 จ31201 ขาด  0 วิชา
139
32771
นางสาว จุฑารัตน์ สายแก้ว   4 4 ข31201 ขาด  0 วิชา
140
32775
นางสาว ณัฐนารี คมศรี   4 4 จ31201 ขาด  0 วิชา
141
32780
นางสาว เบญจมาศ ช่วงไธสง   4 4 จ31201 ขาด  0 วิชา
142
32664
นางสาว สุชาดา ศรียา   4 4 ขาด  1 วิชา
143
32789
นางสาว ศิริญากรณ์ พันธ์ศรี   4 4 จ31201 ขาด  0 วิชา
144
32809
นางสาว กรพิน สุชาติ   4 4 จ31201 ขาด  0 วิชา
145
32831
นางสาว สายชล เคารพ   4 4 จ31201 ขาด  0 วิชา
146
32833
นางสาว อรทัย ธงไชย   4 4 ข31201 ขาด  0 วิชา
147
32901
นางสาว ปาริฉัตต์ วรรณทวี   4 4 ญ31201 ขาด  0 วิชา
148
32902
นางสาว ปิยภัสร์ บุญเพิ่ม   4 4 จ31201 ขาด  0 วิชา
149
32905
นางสาว มนต์ศิวลักษณ์ พละศักดิ์   4 4 จ31201 ขาด  0 วิชา
150
32907
นางสาว รัตติยา แก้วมาคูณ   4 4 จ31201 ขาด  0 วิชา
151
32990
นางสาว สุพรรษา บุญเลิศ   4 4 ญ31201 ขาด  0 วิชา
152
35469
นางสาว เกวลิน พิมโคตร   4 4 จ31201 ขาด  0 วิชา
153
35470
นางสาว ดวงกมล อุรัญ   4 4 ญ31201 ขาด  0 วิชา
154
35472
นางสาว พัชราภรณ์ สักขีนาดี   4 4 จ31201 ขาด  0 วิชา
155
35473
นางสาว วราภรณ์ ตั้งมั่น   4 4 จ31201 ขาด  0 วิชา
156
35475
นางสาว อภิญญา พละศักดิ์   4 4 จ31201 ขาด  0 วิชา
157
35471
นางสาวมณฒิตา สังสิงหา   4 4 จ31201 ขาด  0 วิชา
158
35474
นางสาวศิริวรรณ มิ่งขวัญ   4 4 ข31201 ขาด  0 วิชา
159
35528
นางสาวอภิญญา สุวรรณ   4 4 จ31201 ขาด  0 วิชา
160
32558
นาย ธัญวัฒน์ กิติวัฒนวิลัยกุล   4 5 ญ31201 ขาด  0 วิชา
161
32763
นาย ภิญโญ ทุมมา   4 5 ญ31201 ขาด  0 วิชา
162
32764
นาย วรภาส อ่างคำ   4 5 ญ31201 ขาด  0 วิชา
163
32997
นาย จิรวัฒน์ จันทร์สิงห์   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
164
33009
นาย พงศ์พิษณุ จันทวัน   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
165
33048
นาย ศราวุฒิ เปลี่ยนกลาง   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
166
35476
นาย โกเมนทร์ เทนสุนา   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
167
35477
นาย ณรงค์ฤทธิ์ ศรีบุรี   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
168
35478
นาย ต้นตระกูล บุญเกิด   4 5 ขาด  1 วิชา
169
35479
นาย เศรษฐพงศ์ แสนโคตร   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
170
32621
นางสาว เพ็ญพิชชา โพธิพันธ์   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
171
32622
นางสาว รพีพรรณ วรรณประภา   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
172
32668
นางสาว หทัยชนก กล้าหาญ   4 5 ข31201 ขาด  0 วิชา
173
32669
นางสาว อัญษณา เพชรนาม   4 5 ขาด  1 วิชา
174
32729
นางสาว กฤฎาชลี ไถวฤทธิ์   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
175
32737
นางสาว นภัสวรรณ ตันสิงห์   4 5 ข31201 ขาด  0 วิชา
176
32739
นางสาว นิลวรรณ อนันตภักดิ์   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
177
32741
นางสาว พรรณภษา ชนะพล   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
178
32742
นางสาว พิชญ์ชาภรณ์ ดาวใสย์   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
179
32749
นางสาว สิริรัตน์ อังคุละศรี   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
180
32810
นางสาว เกศรินทร์ กระแสโสม   4 5 ข31201 ขาด  0 วิชา
181
32830
นางสาว ศุภาพิชญ์ นาคฤทธิ์   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
182
32861
นางสาว ทินณประภา อ่อนทรวง   4 5 ญ31201 ขาด  0 วิชา
183
32891
นางสาว กัญญารัตน์ อุ่นเสมอ   4 5 ญ31201 ขาด  0 วิชา
184
32892
นางสาว จุฑามาศ สายแก้ว   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
185
32900
นางสาว ปราณจิตราเทพ ตั้งพิทักษ์ไกร   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
186
32943
นางสาว ชนิภรณ์ อินราช   4 5 ข31201 ขาด  0 วิชา
187
32950
นางสาว วิชญาดา ชมภูพื้น   4 5 ญ31201 ขาด  0 วิชา
188
32976
นางสาว กนกอร อะนันต์   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
189
33066
นางสาว ศศลักษณ์ พลเยี่ยม   4 5 ญ31201 ขาด  0 วิชา
190
33096
นางสาว กนกพร ทิพนัส   4 5 ข31201 ขาด  0 วิชา
191
33109
นางสาว สุธิดา พุ่มจันทร์   4 5 ข31201 ขาด  0 วิชา
192
35480
นางสาว ญาสุมินทร์ พลชารี   4 5 ญ31201 ขาด  0 วิชา
193
35481
นางสาว ณิชาพิมพ์ ทองบ่อ   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
194
35482
นางสาว ปัทมา รักสวนจิก   4 5 ญ31201 ขาด  0 วิชา
195
35483
นางสาว ผกาวรรณ อ่อนทรวง   4 5 ข31201 ขาด  0 วิชา
196
35484
นางสาว มุธิตา ฉิมงามเสริฐ   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
197
35485
นางสาว ศิริภักดิ์ ทิพเนตร   4 5 ข31201 ขาด  0 วิชา
198
35486
นางสาว สุภาวิดา บุญเพ็ง   4 5 ญ31201 ขาด  0 วิชา
199
35487
นางสาว อรฤทัย คล่องแคล่ว   4 5 จ31201 ขาด  0 วิชา
200
32722
นาย นพเก้า อุตสังข์   4 6 ข31201 ขาด  0 วิชา
201
32767
นาย ศุภกร ดวงตะวงค์   4 6 ญ31201 ขาด  0 วิชา
202
32804
นาย ฤทธิพร นิวาท   4 6 ข31201 ขาด  0 วิชา
203
32877
นาย ณัฐวุฒิ บัวทุม   4 6 ข31201 ขาด  0 วิชา
204
33081
นาย นันทวัฒน์ ส่องศรี   4 6 ข31201 ขาด  0 วิชา
205
35488
นาย จิรโชติ คูณทรัพย์   4 6 ขาด  1 วิชา
206
35489
นาย ณัฐพล คันสอน   4 6 จ31201 ขาด  0 วิชา
207
35490
นาย รชานนท์ พวงเกษ   4 6 ข31201 ขาด  0 วิชา
208
35491
นาย ศักรินทร์ ตาระพันธ์   4 6 ข31201 ขาด  0 วิชา
209
32626
นางสาว ศุภกร พาลี   4 6 ญ31201 ขาด  0 วิชา
210
32666
นางสาว สุทินา สุราวุธ   4 6 ญ31201 ขาด  0 วิชา
211
32697
นางสาว ปัณฑิตา ภูโท   4 6 ข31201 ขาด  0 วิชา
212
32708
นางสาว วิริยา มาลีศรี   4 6 ข31201 ขาด  0 วิชา
213
32728
นางสาว กนกวลัย แสนแวด   4 6 จ31201 ขาด  0 วิชา
214
32730
นางสาว กัญญาณัฐ มะปราง   4 6 จ31201 ขาด  0 วิชา
215
32745
นางสาว เมธาวดี หมายเขา   4 6 จ31201 ขาด  0 วิชา
216
32752
นางสาว อัญชิษฐา เสนาภักดิ์   4 6 จ31201 ขาด  0 วิชา
217
32770
นางสาว จิตรลดา พรมโสภา   4 6 ญ31201 ขาด  0 วิชา
218
32786
นางสาว พุทธิชา โกสาแสง   4 6 จ31201 ขาด  0 วิชา
219
32813
นางสาว โชรติกาญจน์ ทาทอง   4 6 จ31201 ขาด  0 วิชา
220
32815
นางสาว ณัฐรดา จรดล   4 6 จ31201 ขาด  0 วิชา
221
32819
นางสาว ปริยาภรณ์ ป้องกัน   4 6 ข31201 ขาด  0 วิชา
222
32821
นางสาว พชรพรรณ สร้อยมาลุน   4 6 ข31201 ขาด  0 วิชา
223
32829
นางสาว ศุภรดา คำพันธ์   4 6 ข31201 ขาด  0 วิชา
224
32871
นางสาว สุณิชา ประดับศรี   4 6 ญ31201 ขาด  0 วิชา
225
32896
นางสาว นันท์นภัส เทาศิริ   4 6 จ31201 ขาด  0 วิชา
226
32906
นางสาว เยาวลักษณ์ ค้ำคูณ   4 6 จ31201 ขาด  0 วิชา
227
32946
นางสาว นิชาภัทร นัยกัน   4 6 ญ31201 ขาด  0 วิชา
228
32985
นางสาว พรพรรษา คำมุงคุล   4 6 จ31201 ขาด  0 วิชา
229
33030
นางสาว ศกุณี ธานี   4 6 ญ31201 ขาด  0 วิชา
230
33153
นางสาว อริญา บุญชิต   4 6 จ31201 ขาด  0 วิชา
231
34793
นางสาว สุวนันท์ จิตรแสวง   4 6 จ31201 ขาด  0 วิชา
232
35492
นางสาว กนกวรรณ ฤทธิ์บำรุง   4 6 จ31201 ขาด  0 วิชา
233
35493
นางสาว กัญญารัตน์ ดาวไสย์   4 6 ข31201 ขาด  0 วิชา
234
35494
นางสาว จุฑามาศ กันยะพันธ์   4 6 ญ31201 ขาด  0 วิชา
235
35495
นางสาว ชุติมณฑน์ นาฟู   4 6 ญ31201 ขาด  0 วิชา
236
35497
นางสาว สุวิชาดา บุญพา   4 6 จ31201 ขาด  0 วิชา
237
35496
นางสาวจันทร์ทิรา ศรีหาบุตร   4 6 จ31201 ขาด  0 วิชา
238
35529
นางสาวอรอุมา ทองแกะ   4 6 จ31201 ขาด  0 วิชา
239
32638
นาย จักรพงษ์ แสวงผล   4 7 ง30291 ข31201 ขาด  0 วิชา
240
32642
นาย นิติภูมิ สีสันต์   4 7 ง30213 ข31201 ขาด  0 วิชา
241
32644
นาย วรัญญู นาเรือง   4 7 ง30291 ข31201 ขาด  0 วิชา
242
32647
นาย อดิศักดิ์ ตะหาญ   4 7 ง30291 ข31201 ขาด  0 วิชา
243
32685
นาย สมรรถชัย คำมุงคุณ   4 7 ข31201 ขาด  1 วิชา
244
32808
นาย อภินันท์ ดวงจันทร์   4 7 อ30201 ข31201 ขาด  0 วิชา
245
32887
นาย อโนชา การะเกษ   4 7 ง30221 ข31201 ขาด  0 วิชา
246
32995
นาย กัณฐ์เอนก มั่นทน   4 7 ง30291 ข31201 ขาด  0 วิชา
247
33014
นาย อชิราวรรต นนทะศรี   4 7 ง30291 ข31201 ขาด  0 วิชา
248
33084
นาย ปฤศฎา สุขเสน   4 7 อ30201 ข31201 ขาด  0 วิชา
249
33140
นาย เมธาวินทร์ สะอิ้นทองกุล   4 7 ง30213 ข31201 ขาด  0 วิชา
250
34791
นาย เผ่าพงศ์ ยิ่งยง   4 7 อ30201 ข31201 ขาด  0 วิชา
251
34807
นาย ณัฐวุฒิ เรืองสมบัติ   4 7 อ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
252
32585
นางสาว มณฑกานต์ ลินลาด   4 7 อ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
253
32609
นางสาว กัลยาณี เพ็ชรบุญมี   4 7 อ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
254
32614
นางสาว นภสร คำโสภา   4 7 อ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
255
32655
นางสาว ชลิตา โพธิ   4 7 ง30213 ข31201 ขาด  0 วิชา
256
32662
นางสาว ศิรินภา ปราบพินาศ   4 7 ง30213 ข31201 ขาด  0 วิชา
257
32732
นางสาว กานต์ธิดา พุ่มพวง   4 7 ง30291 จ31201 ขาด  0 วิชา
258
32746
นางสาว วริศรา กาละเลข   4 7 ง30291 จ31201 ขาด  0 วิชา
259
32750
นางสาว สุดารัตน์ อรรถวัน   4 7 ง30291 จ31201 ขาด  0 วิชา
260
32753
นางสาว อินทิรารัตน์ ลิลัน   4 7 ง30291 จ31201 ขาด  0 วิชา
261
32776
นางสาว ทิตติยา เกษรัตน์   4 7 ง30291 ข31201 ขาด  0 วิชา
262
32793
นางสาว สุริษา กายชาติ   4 7 ง30291 ข31201 ขาด  0 วิชา
263
32812
นางสาว ชัญญานุช ลิลัน   4 7 ง30213 จ31201 ขาด  0 วิชา
264
32816
นางสาว ทรงอัปสร คุชิตา   4 7 ง30213 จ31201 ขาด  0 วิชา
265
32823
นางสาว พิยดา พันธนู   4 7 ข31201 ขาด  1 วิชา
266
32825
นางสาว มุกธิตา เหมือนเทียน   4 7 ง30213 ญ31201 ขาด  0 วิชา
267
32854
นางสาว จรรยาพร คำศรี   4 7 จ31201 ขาด  1 วิชา
268
32856
นางสาว จุฑามาศ จาดนอก   4 7 ง30213 ญ31201 ขาด  0 วิชา
269
32858
นางสาว ชัญญาพัทธ์ ศิลาคำ   4 7 ง30213 ญ31201 ขาด  0 วิชา
270
32873
นางสาว อุบลวรรณ ศิลาชัย   4 7 ง30213 ญ31201 ขาด  0 วิชา
271
32898
นางสาว บัณฑิตา สมดี   4 7 ญ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
272
32912
นางสาว อารยา ศิริญาน   4 7 ญ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
273
33028
นางสาว รุจิรัตน์ โสตินัย   4 7 ง30291 ข31201 ขาด  0 วิชา
274
33032
นางสาว สุภารัตน์ อ้อนพรรณา   4 7 ง30291 ข31201 ขาด  0 วิชา
275
33072
นางสาว อักษรสวรรค์ ปามุทา   4 7 ง30291 จ31201 ขาด  0 วิชา
276
34797
นางสาว กาญจนา แก้วคำ   4 7 อ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
277
35498
นางสาว ณิชมน ทุมมา   4 7 ญ30201 ข31201 ขาด  0 วิชา
278
35499
นางสาว วาธินี อาษา   4 7 ญ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
279
35530
นางสาวชนิสรา สอนจิตร   4 7 ง30291 จ31201 ขาด  0 วิชา
280
32646
นาย สิทธิศักดิ์ ทองบุตร   4 8 อ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
281
32724
นาย ประวิทย์ ผลาผล   4 8 ง30251 จ31201 ขาด  0 วิชา
282
32754
นาย กิตติพัฒน์ พรมเมือง   4 8 อ30201 ญ31201 ขาด  0 วิชา
283
32756
นาย ดารากร คันถัก   4 8 ง30221 ญ31201 ขาด  0 วิชา
284
32761
นาย พงศกร คมใส   4 8 ขาด  2 วิชา
285
32765
นาย วิชยุตน์ วิจิตรธำรงศักดิ์   4 8 ขาด  2 วิชา
286
32766
นาย ศิริพงษ์ แม่นทอง   4 8 อ30201 ญ31201 ขาด  0 วิชา
287
32768
นาย หินทราย กาลพฤกษ์   4 8 ง30213 ขาด  1 วิชา
288
32846
นาย สรวิศ อารีพงศ์   4 8 ศ30241 จ31201 ขาด  0 วิชา
289
32881
นาย บุญญวัตต์ อ่ำประเสริฐ   4 8 ศ30241 จ31201 ขาด  0 วิชา
290
32916
นาย กิตติพงศ์ ทองคำสุข   4 8 ง30213 ญ31201 ขาด  0 วิชา
291
33054
นาย อมรเทพ เมืองนาม   4 8 ง30221 จ31201 ขาด  0 วิชา
292
35500
นายณัฐภัทร วันทะวี   4 8 จ31201 ขาด  1 วิชา
293
35531
นายธนากร หงษ์บุญเรือง   4 8 ญ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
294
32591
นางสาว สุภานิดา กายชาติ   4 8 อ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
295
32610
นางสาว จินดารัตน์ ประสงค์เสียง   4 8 อ30201 ญ31201 ขาด  0 วิชา
296
32650
นางสาว คนึงนิจ พงศ์พ้นภัย   4 8 ง30213 ญ31201 ขาด  0 วิชา
297
32658
นางสาว ณัฐนิชา ไชยสัตย์   4 8 อ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
298
32692
นางสาว ฐิติมา พิมพ์สมาน   4 8 ง30221 จ31201 ขาด  0 วิชา
299
32701
นางสาว พอฤทัย คำมุงคุล   4 8 ง30221 จ31201 ขาด  0 วิชา
300
32713
นางสาว สุมินตรา ศรีสงคราม   4 8 อ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
301
32747
นางสาว วิจิตรา ดวงศรี   4 8 อ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
302
32777
นางสาว ธนัญญา เครือบุตร   4 8 ง30221 จ31201 ขาด  0 วิชา
303
32781
นางสาว ผกาวรรณ วงศ์ใหญ่   4 8 ง30221 จ31201 ขาด  0 วิชา
304
32782
นางสาว ผ่องพิลา ศิลาคำ   4 8 ง30221 จ31201 ขาด  0 วิชา
305
32784
นางสาว พิชญานิน ตรีสา   4 8 ง30221 จ31201 ขาด  0 วิชา
306
32791
นางสาว สุชาวดี สาลีที   4 8 ง30221 จ31201 ขาด  0 วิชา
307
32792
นางสาว สุธีธิดา ทาระพิมพ์   4 8 ง30221 จ31201 ขาด  0 วิชา
308
32820
นางสาว ปวีณสมร ธีคำเกษ   4 8 ง30213 ญ31201 ขาด  0 วิชา
309
32857
นางสาว ชมภูนุช นามลิ   4 8 ง30213 ญ31201 ขาด  0 วิชา
310
32868
นางสาว รัตนาพร ธรรมนิยม   4 8 ญ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
311
32872
นางสาว อภิชญา ไชยโยธา   4 8 ง30213 ญ31201 ขาด  0 วิชา
312
32893
นางสาว จุฑารัตน์ รูปใหญ่   4 8 ญ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
313
32895
นางสาว ธัญญลักษณ์ กีดกัน   4 8 ญ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
314
32937
นางสาว กรันฑรัตน์ บุญชม   4 8 อ30201 ญ31201 ขาด  0 วิชา
315
32981
นางสาว ณัฐชา บุญสงค์   4 8 ง30291 จ31201 ขาด  0 วิชา
316
32982
นางสาว ธันยพร คำภานนท์   4 8 ง30291 จ31201 ขาด  0 วิชา
317
33017
นางสาว กนกวรรณ อ่อนหวาน   4 8 ง30291 จ31201 ขาด  0 วิชา
318
33064
นางสาว ฟาริดา อินทะพันธ์   4 8 ง30291 จ31201 ขาด  0 วิชา
319
32560
นาย ธีรศักดิ์ ละมูล   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
320
32639
นาย ณัฐวุฒิ ศรีสุข   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
321
32875
นาย ณัฐกิตติ์ อินทะพันธ์   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
322
32879
นาย ทัศพล บาดาล   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
323
32882
นาย พรสวรรค์ พรอินทร์   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
324
32884
นาย รชฏ บุญกัณฑ์   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
325
33083
นาย ประภากร บุญร่วม   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
326
33088
นาย ภานุวัตร แก้ววงษา   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
327
35565
นายณนนท์ แซ่อุย   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
328
32577
นางสาว ปนัดดา ครองใจ   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
329
32580
นางสาว พชรพรรณ ศรีสุระ   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
330
32618
นางสาว ปาเจรา โคตรมิตร   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
331
32653
นางสาว ชนิกา เขียวพิลาป   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
332
32736
นางสาว จีรนันท์ ทิพย์มณี   4 9 ญ31201 ขาด  0 วิชา
333
32774
นางสาว ณัฐนันท์ ประดับวงค์   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
334
32790
นางสาว สิริกาญจน์ ญาณศิริ   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
335
32811
นางสาว จิราภรณ์ ชนะชัย   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
336
32859
นางสาว ญาดารัตน์ บุญประชม   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
337
32860
นางสาว ณัฐธีรา ไชยสัตย์   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
338
32913
นางสาว อิงหลาน พวงพันธ์   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
339
33018
นางสาว เกศกนก เคารพ   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
340
33097
นางสาว จันทพร สีชารู   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
341
33100
นางสาว ธัญธร ภู่ชวาลชัยกุล   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
342
33102
นางสาว ธิติวรรณ กาลพัฒน์   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
343
33103
นางสาว นิติยา วาสชัยกุล   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
344
33151
นางสาว ภัคจิรา สาระวัน   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
345
33152
นางสาว วรกมล เจริญรักษ์   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
346
35503
นางสาว พิศุทธิภา หวังหมู่กลาง   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
347
35504
นางสาว เมทินี ร่วมสุข   4 9 ญ31201 ขาด  0 วิชา
348
35505
นางสาว วราภรณ์ นามศรี   4 9 ญ31201 ขาด  0 วิชา
349
35506
นางสาว สุวนัน ทองแกะ   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
350
32778
นางสาว น้ำทิพย์ พรมมาโฮม   4 9 ขาด  1 วิชา
351
35532
นางสาวกวิสรา โพธิ์ศรี   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
352
35533
นางสาวจันจิรา ธานี   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
353
35534
นางสาวทิพย์ตะวัน สิงห์น้อย   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
354
35535
นางสาวนลพรรณ คำกระจาย   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
355
35536
นางสาวมณีวรรณ ทองมะณี   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
356
35537
นางสาวเยาวเรศ สาเสนา   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
357
35538
นางสาวรรณภา กาสา   4 9 จ31201 ขาด  0 วิชา
358
32720
นาย ธนากร จันประสิทธิ์   4 10 ง30251 ข30201 พ30211 ส30282 ข31201 ขาด  0 วิชา
359
32721
นาย ธีรภัทร สิงด้วง   4 10 ง30251 ข30201 พ30211 ส30282 ข31201 ขาด  0 วิชา
360
32757
นาย เทพชัย พรหมนิ่ม   4 10 ศ30241 ง30231 ศ30291 ง30203 ญ31201 จ31201 ขาด  -1 วิชา
361
32834
นาย กฤษฎา บุญพอ   4 10 ง30251 ข30201 พ30211 ส30282 ข31201 ขาด  0 วิชา
362
32847
นาย เสฎฐวุฒิ พงษ์เพชร   4 10 ง30251 ศ30281 พ30211 ศ30231 ข31201 ญ31201 ขาด  -1 วิชา
363
32927
นาย พานุวัฒน์ ประมูล   4 10 ง30221 ง30281 ง30287 ง30203 ญ31201 ขาด  0 วิชา
364
32930
นาย สุวรรณ ทองแกะ   4 10 ง30251 ข30201 ข31201 ส30282 พ30211 ขาด  0 วิชา
365
32933
นาย อภิชาติ คงคา   4 10 ง30251 ข30201 พ30211 ส30282 ข31201 ขาด  0 วิชา
366
32967
นาย ฟ้าประทาน บุญเสนอ   4 10 ท30223 จ30201 ว30241 ส30282 ขาด  1 วิชา
367
32968
นาย ภูรินท์ มณีกัลย์   4 10 ง30251 ข30201 พ30211 ส30282 ข31201 ขาด  0 วิชา
368
33006
นาย ธีรพงศ์ อินทร์ประสิทธิ์   4 10 ง30251 ง30231 พ30211 ศ30231 ข31201 ขาด  0 วิชา
369
33016
นาย อภิสิทธิ์ อำนาจเจริญ   4 10 ว30241 ง30231 ญ31201 ศ30201 ขาด  1 วิชา
370
33042
นาย บวร ทองทิพย์   4 10 ง30251 ศ30281 ข31201 ศ30231 พ30211 ขาด  0 วิชา
371
33053
นาย อนันตภิชัย คำใบ   4 10 ง30251 ศ30281 ข31201 ส30282 ขาด  1 วิชา
372
33116
นาย บุญสม ทุ่มโมง   4 10 ศ30241 ศ30281 ญ31201 ส30282 ศ30291 ขาด  0 วิชา
373
33144
นาย รัฐภูมิ ผุดผ่อง   4 10 ว30241 ค30201 ว30221 ว30201 ญ31201 ขาด  0 วิชา
374
35539
นายวศิน สืบสา   4 10 ว30241 ง30231 ญ31201 ศ30231 ขาด  1 วิชา
375
35540
นายตระการ บุตรสมาน   4 10 ว30221 ค30201 จ31201 ว30201 จ30201 ว30241 ขาด  -1 วิชา
376
35543
นายนันทวุฒ กายชาติ   4 10 ว30221 จ30201 จ31201 ว30201 ว30241 ค30201 ขาด  -1 วิชา
377
32570
นางสาว จิดาภา เบ้าทุมมา   4 10 ว30241 ค30201 ญ31201 ศ30201 ง30271 ขาด  0 วิชา
378
32573
นางสาว ณชาภัทร ทาวงษ์   4 10 ญ30201 อ30201 ท30223 ส30282 ญ31201 ขาด  0 วิชา
379
32779
นางสาว นิธิพร เหมือนมาตย์   4 10 อ30201 ค30201 ท30223 ส30282 ญ31201 ขาด  0 วิชา
380
32822
นางสาว พลอยลำภา สมบูรณ์   4 10 ง30221 จ30201 จ31201 ว30201 ว30241 ขาด  0 วิชา
381
32944
นางสาว ณัชรินทร์ บริสุทธิ์   4 10 ว30241 ว30201 ว30221 จ31201 ค30201 ขาด  0 วิชา
382
32945
นางสาว ณัฏฐณิชา บัวดก   4 10 ว30241 ง30231 จ31201 ศ30201 ว30221 ขาด  0 วิชา
383
33022
นางสาว ทิพรัตน์ ชะนะ   4 10 ท30223 จ30201 ญ31201 ศ30201 ว30241 ขาด  0 วิชา
384
33057
นางสาว จารุวรรณ ทองมาก   4 10 ง30221 จ30201 ว30241 ว30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
385
33061
นางสาว ปณิดา เพ็ชรดี   4 10 ง30251 จ30201 จ31201 ว30201 ว30241 ขาด  0 วิชา
386
33107
นางสาว สุจิตตรา ทองคำตอน   4 10 ง30221 จ30201 จ31201 ว30201 ว30241 ขาด  0 วิชา
387
35507
นางสาว ชญาดา นันทะวงศ์   4 10 ง30221 อ30201 ญ31201 ศ30201 ว30241 ขาด  0 วิชา
388
35508
นางสาว ภัทราวดี วันทรัพย์   4 10 อ30201 ค30201 ท30223 ส30282 ญ31201 ขาด  0 วิชา
389
35527
นางสาวญาณิศา กุตะวัน   4 10 ว30221 ค30201 ญ31201 ว30201 ว30241 ขาด  0 วิชา
390
35541
นางสาววรัญญา ชมชื่น   4 10 ง30291 จ30201 ง30287 ศ30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
391
35542
นางสาวศิริลักษณ์ จินดาชาติ   4 10 ว30241 ค30201 ว30221 ว30201 ญ31201 ขาด  0 วิชา
392
35544
นางสาวณัฐธิชา โยตะสิงห์   4 10 ว30241 ค30201 ว30221 ว30201 จ31201 ขาด  0 วิชา
393
35545
นางสาวอารยา ศิลาคำ   4 10 ว30241 ค30201 ญ31201 ว30201 ว30221 ขาด  0 วิชา
394
35546
นางสาวจันทร์ธิดา ศรีหาบุตร   4 10 ว30221 จ30201 จ31201 ว30201 ว30241 ค30201 ขาด  -1 วิชา
395
35547
นางสาวธนัตดา โภคพันธ์   4 10 ว30221 ค30201 จ31201 ว30201 ว30241 ขาด  0 วิชา
396
35548
นางสาวนันทิชา จันทร์ปาน   4 10 ว30221 ค30201 ว30241 ว30201 ญ31201 ขาด  0 วิชา
397
35549
นางสาวประภาวิณี ครองยุติ   4 10 ว30221 ค30201 ว30241 ว30201 ญ31201 ขาด  0 วิชา
398
32605
นาย อภิวัฒน์ นวนแย้ม   4 11 อ30201 ค30201 ญ31201 ง30291 ง30271 ขาด  0 วิชา
399
32726
นาย วัชโรทัย พิมาทัย   4 11 ง30251 ศ30281 ง30271 ง30261 ข31201 ขาด  0 วิชา
400
32841
นาย ธีรศักดิ์ ละมูล   4 11 ง30251 ข30201 พ30211 ส30282 ข31201 ขาด  0 วิชา
401
32923
นาย นวพล เรืองรัตน์   4 11 ข30201 ศ30291 ข31201 ขาด  2 วิชา
402
32929
นาย ศาศวัต มวลสุข   4 11 ค30201 ว30201 พ30211 ง30291 ข31201 ขาด  0 วิชา
403
33038
นาย ธนวัฒน์ ทำมาเกตุ   4 11 ง30251 ศ30281 ง30271 ง30261 จ31201 ขาด  0 วิชา
404
33045
นาย ภูมิภัส ศรีพลาย   4 11 ง30251 ศ30281 ง30271 ง30261 จ31201 ขาด  0 วิชา
405
33055
นาย อริยะ สระแก้ว   4 11 ง30251 ศ30281 ง30271 ง30261 จ31201 ขาด  0 วิชา
406